Masomo kwa njia ya mtandao(Online Studies) kwa miaka ya hivi karibuni yamekuwa yakitolewa bure na baadhi ya Vyuo Duniani.
Mfano katika hiyo picha ni ni kozi ya takwimu, kutoka Chuo Kikuu cha Princeton.
Hata wewe waweza jiandikisha usome, kuna assignments na test, na mitihani, ukikamilisha vyote unapatiwa cheti.
bofya hapa coursera
Popular Posts
-
How can you know if your cell/mobile phone is fake? In which country was it manufactured? Simple,...
-
Rais Barak Obama wa Marekani Serikali ya Marekani imekumbwa na udukuzi wa mtandao wa komputa ambapo taarifa bina...
